Giỏ hàng rỗng
Panduit Panduit NKFXER02L-LM03 Panduit NKFXER02L-LM03. NetKey LC-LC Patch Cord, OM3, RISER, Dup.. Product #: Panduit NKFXER02L-LM03 based on 0 reviews Regular price: $418,000.00 $418,000.00 10

Panduit NKFXER02L-LM03

Hãng: Panduit
Mã sản phẩm: Panduit NKFXER02L-LM03
Hàng trong kho: 10

Giá bán: 418.000 ₫

Panduit NKFXER02L-LM03

NetKey LC-LC Patch Cord, OM3, RISER, Dup

Không có đánh giá nào cho sản phẩm này.
Viết nhận xét
TệTuyệt vời
Bình luận Facebook

CÔNG TY TNHH TIN HỌC KẾT NỐI VIỆT

Địa chỉ: 187/7 Điện Biên Phủ, Phường Đakao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

Chi nhánh: 536/43C Âu Cơ, Phường 10, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Điện thoại: 08 7308 5656 | Fax: 08 7307 5656 | Email: anhviet@knv.net.vn

Top
We use cookies to improve our website. By continuing to use this website, you are giving consent to cookies being used. More details…